
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M4 |
| Vật Liệu | Inox 201 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 17.8 mm |
| Chiều Cao | 8.8 mm |
| Đường Kính Chân | 8 mm |
| Độ Dày Cánh | 1.6 mm |
Vật Liệu : Inox 201
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M4 |
| Vật Liệu | Inox 201 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 17.8 mm |
| Chiều Cao | 8.8 mm |
| Đường Kính Chân | 8 mm |
| Độ Dày Cánh | 1.6 mm |
1.050 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 500