
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M10 |
| Vật Liệu | Inox 201 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 40 mm |
| Chiều Cao | 20 mm |
| Đường Kính Chân | 20 mm |
| Độ Dày Cánh | 4.0 mm |
Vật Liệu : Inox 201
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M10 |
| Vật Liệu | Inox 201 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 40 mm |
| Chiều Cao | 20 mm |
| Đường Kính Chân | 20 mm |
| Độ Dày Cánh | 4.0 mm |
4.900 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100