
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M12 |
| Bước Ren | 1.75 mm |
| Chiều Dài | 1D |
| Vật Liệu | Nitronic 60 |
| Tiêu Chuẩn | GB 24425.1 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 12.5 mm |
| Dụng Cụ Taro | M12 × 1.75 |
Vật liệu : Nitronic 60
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M12 |
| Bước Ren | 1.75 mm |
| Chiều Dài | 1D |
| Vật Liệu | Nitronic 60 |
| Tiêu Chuẩn | GB 24425.1 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 12.5 mm |
| Dụng Cụ Taro | M12 × 1.75 |
49.300 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 15
Chưa có đánh giá nào.