
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M24 |
| Vật Liệu | Thép mạ kẽm |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 3 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 42 mm |
| Đường Kính Đầu | 36 mm |
| Size Khóa | 36 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
Vật Liệu : Thép Mạ Kẽm
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M24 |
| Vật Liệu | Thép mạ kẽm |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 3 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 42 mm |
| Đường Kính Đầu | 36 mm |
| Size Khóa | 36 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
12.700 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50