
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Vật Liệu | Thép mạ kẽm |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 15 mm |
| Đường Kính Đầu | 13 mm |
| Size Khóa | 13 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
Vật Liệu : Thép Mạ Kẽm
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Vật Liệu | Thép mạ kẽm |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 15 mm |
| Đường Kính Đầu | 13 mm |
| Size Khóa | 13 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
750 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 700