
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M3 |
| Bước Ren | 0.5 mm |
| Chiều Dài | 1.5D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | Theo mã nhà sản xuất |
| Loại Ren Cấy | Recoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 3.2 mm |
| Dụng Cụ Taro | M3 × 0.5 |
Vật liệu : Inox 304
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M3 |
| Bước Ren | 0.5 mm |
| Chiều Dài | 1.5D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | Theo mã nhà sản xuất |
| Loại Ren Cấy | Recoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 3.2 mm |
| Dụng Cụ Taro | M3 × 0.5 |
17.900 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 35
Chưa có đánh giá nào.