
| Hệ | Met |
|---|---|
| Dùng Cho Bulong | M42 |
| Đường Kính Trong | 45 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Chiều Rộng | 130 mm |
| Chiều Dài | 130 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN436 |
Vật Liệu : Inox 304
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Dùng Cho Bulong | M42 |
| Đường Kính Trong | 45 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Chiều Rộng | 130 mm |
| Chiều Dài | 130 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN436 |
148.540 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 4