
| Hệ | Met |
|---|---|
| Dùng Cho Bulong | M10 |
| Đường Kính Trong | 11 mm |
| Độ Dày | 3 mm |
| Chiều Rộng | 30 mm |
| Chiều Dài | 30 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN436 |
Vật Liệu : Inox 304
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Dùng Cho Bulong | M10 |
| Đường Kính Trong | 11 mm |
| Độ Dày | 3 mm |
| Chiều Rộng | 30 mm |
| Chiều Dài | 30 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN436 |
3.780 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 200