
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Loại Ren | Ren Thô |
| Chiều Dài | 60 mm |
| Vật Liệu | Thép 8.8 |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Phân Bố Ren | Ren Suốt |
| Đường Kính Đầu | 17.9 mm |
| Chiều Cao Đầu | 8.1 mm |
| Size Khóa | 13 mm |
Vật liệu : Thép Carbon
Xử Lý Bề Mặt : Mạ Kẽm
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Loại Ren | Ren Thô |
| Chiều Dài | 60 mm |
| Vật Liệu | Thép 8.8 |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Phân Bố Ren | Ren Suốt |
| Đường Kính Đầu | 17.9 mm |
| Chiều Cao Đầu | 8.1 mm |
| Size Khóa | 13 mm |
3.224 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1