
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M3 |
| Bước Ren | 0.5 mm |
| Chiều Dài | 26 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Xử Lý Bề Mặt | Không mạ |
| Đường Kính Đầu | Ø 4.8 mm |
| Dùng Cho Lỗ | Ø 3.0 mm |
| Độ Dày Tấm Làm Việc | ≥ 1.0 mm |
| Đường Kính Chân | Ø 3.0 mm |
| Chiều Dài Không Ren | 2.1 mm |
| Dòng Sản Phẩm | Tiêu chuẩn |

Chưa có đánh giá nào.