
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Chiều Dài | 1.5D |
| Vật Liệu | Nitronic 60 |
| Tiêu Chuẩn | GB 24425.1 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 8.4 mm |
| Dụng Cụ Taro | M8 × 1.25 |
Vật liệu : Nitronic 60
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Chiều Dài | 1.5D |
| Vật Liệu | Nitronic 60 |
| Tiêu Chuẩn | GB 24425.1 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 8.4 mm |
| Dụng Cụ Taro | M8 × 1.25 |
36.800 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
Chưa có đánh giá nào.