
| Thương Hiệu | SKF |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | 6200 |
| Kiểu Nắp Chắn | 2 Nắp Chắn Thép |
| Độ Rơ | C3 |
| Loại Mỡ | Mỡ tiêu chuẩn |
| Vòng Cách | Tiêu Chuẩn |
| Rãnh Vòng Chặn | Có |
| Đường Kính Trong | 60 mm |
| Đường Kính Ngoài | 110 mm |
| Độ Dày | 22 mm |
Thương hiệu : SKF
Xuất xứ : Thụy Điển
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Thương Hiệu | SKF |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | 6200 |
| Kiểu Nắp Chắn | 2 Nắp Chắn Thép |
| Độ Rơ | C3 |
| Loại Mỡ | Mỡ tiêu chuẩn |
| Vòng Cách | Tiêu Chuẩn |
| Rãnh Vòng Chặn | Có |
| Đường Kính Trong | 60 mm |
| Đường Kính Ngoài | 110 mm |
| Độ Dày | 22 mm |
1.500.800 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1