
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M12 |
| Bước Ren | 1.75 mm |
| Vật Liệu | Inox 316 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Size Khóa | 18 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 6923 |
Vật Liệu : Inox 316
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M12 |
| Bước Ren | 1.75 mm |
| Vật Liệu | Inox 316 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Size Khóa | 18 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 6923 |
6.300 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 110