
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M6 |
| Bước Ren | 1 mm |
| Vật Liệu | Inox 316 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Size Khóa | 10 mm |
| Độ Dày | 6 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 6923 |
Vật Liệu : Inox 316
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M6 |
| Bước Ren | 1 mm |
| Vật Liệu | Inox 316 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Size Khóa | 10 mm |
| Độ Dày | 6 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 6923 |
3.660 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 140