
| Hệ | Met |
|---|---|
| Dùng Cho Bulong | M48 |
| Đường Kính Trong | 52 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Chiều Rộng | 150 mm |
| Chiều Dài | 150 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN436 |
Vật Liệu : Inox 304
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Dùng Cho Bulong | M48 |
| Đường Kính Trong | 52 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Chiều Rộng | 150 mm |
| Chiều Dài | 150 mm |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN436 |
189.450 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 3