
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M20 |
| Bước Ren | 2.5 mm |
| Loại Ren | Ren Thô |
| Chiều Dài | 65 mm |
| Vật Liệu | Thép 8.8 |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Phân Bố Ren | Ren Suốt |
| Đường Kính Đầu | 42.8 mm |
| Chiều Cao Đầu | 19.4 mm |
| Size Khóa | 30 mm |
Vật liệu : Thép Carbon
Xử Lý Bề Mặt : Mạ Kẽm
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M20 |
| Bước Ren | 2.5 mm |
| Loại Ren | Ren Thô |
| Chiều Dài | 65 mm |
| Vật Liệu | Thép 8.8 |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Phân Bố Ren | Ren Suốt |
| Đường Kính Đầu | 42.8 mm |
| Chiều Cao Đầu | 19.4 mm |
| Size Khóa | 30 mm |
11.664 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1