
| Thương Hiệu | SKF |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | 6000 |
| Kiểu Nắp Chắn | 2 phớt cao su |
| Độ Rơ | C3 |
| Loại Mỡ | Mỡ tiêu chuẩn |
| Đường Kính Trong | 55 mm |
| Đường Kính Ngoài | 90 mm |
| Độ Dày | 18 mm |
Thương hiệu : SKF
Xuất xứ : Thụy Điển
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Thương Hiệu | SKF |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | 6000 |
| Kiểu Nắp Chắn | 2 phớt cao su |
| Độ Rơ | C3 |
| Loại Mỡ | Mỡ tiêu chuẩn |
| Đường Kính Trong | 55 mm |
| Đường Kính Ngoài | 90 mm |
| Độ Dày | 18 mm |
720.000 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1