
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M16 |
| Bước Ren | 2 mm |
| Vật Liệu | Thép 8.8 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Size Khóa | 24 mm |
| Độ Dày | 16 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ oxit đen |
| Cường Độ Chịu Tải | ISO Class 8.8 |
| Tiêu Chuẩn | DIN 6923 |
Vật Liệu : Thép Mạ Oxit Đen
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M16 |
| Bước Ren | 2 mm |
| Vật Liệu | Thép 8.8 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Size Khóa | 24 mm |
| Độ Dày | 16 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ oxit đen |
| Cường Độ Chịu Tải | ISO Class 8.8 |
| Tiêu Chuẩn | DIN 6923 |
4.500 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 140