
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M14 |
| Vật Liệu | Inox 316 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 2 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 25 mm |
| Đường Kính Đầu | 22 mm |
| Size Khóa | 22 mm |
Vật Liệu : Inox 316
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M14 |
| Vật Liệu | Inox 316 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 2 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 25 mm |
| Đường Kính Đầu | 22 mm |
| Size Khóa | 22 mm |
6.400 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100