
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M3 |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 0.5 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 6 mm |
| Đường Kính Đầu | 5.5 mm |
| Size Khóa | 5.5 mm |
Vật Liệu : Inox 304
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M3 |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bước Ren | 0.5 mm |
| Tiêu Chuẩn | DIN 1587 |
| Chiều Cao | 6 mm |
| Đường Kính Đầu | 5.5 mm |
| Size Khóa | 5.5 mm |
350 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2000