
| Vật Liệu | Inox 304 |
|---|---|
| Xử Lý Bề Mặt | Bề mặt inox sáng |
| Size Ren | M4 |
| Độ Dày | 4 mm |
| Đường Kính Ngoài | 16 mm |
| Kích thước E | 0.5 mm |
| Kích thước B | 8 mm |
| Hệ | Hệ Mét |
| Phân loại | Đai ốc đầu khía |
| Ứng dụng | Siết tay/điều chỉnh nhanh/cố định chi tiết cơ khí |

Chưa có đánh giá nào.