
| Vật Liệu | Thép S45C |
|---|---|
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Đen |
| Size Ren | M8 |
| Độ Dày | 8 mm |
| Đường Kính Ngoài | 30 mm |
| Kích thước E | 1 mm |
| Kích thước B | 16 mm |
| Hệ | Hệ Mét |
| Phân loại | Đai ốc đầu khía |
| Ứng dụng | Siết tay/điều chỉnh nhanh/cố định chi tiết cơ khí |

Chưa có đánh giá nào.