
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M4 |
| Bước Ren | 0.7 mm |
| Chiều Dài | 12 mm |
| Vật Liệu | Thép mạ kẽm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Đường Kính Đầu | Ø 5.6 mm |
| Dùng Cho Lỗ | Ø 4.0 mm |
| Độ Dày Tấm Làm Việc | ≥ 1.0 mm |
| Đường Kính Chân | Ø 4.0 mm |
| Chiều Dài Không Ren | 2.4 mm |
| Dòng Sản Phẩm | Tiêu chuẩn |

Chưa có đánh giá nào.