
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M5 |
| Bước Ren | 0.8 mm |
| Chiều Dài | 2.5D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | Theo mã nhà sản xuất |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 5.3 mm |
| Dụng Cụ Taro | M5 × 0.8 |
Vật liệu : Inox 304
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M5 |
| Bước Ren | 0.8 mm |
| Chiều Dài | 2.5D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | Theo mã nhà sản xuất |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 5.3 mm |
| Dụng Cụ Taro | M5 × 0.8 |
6.100 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 110
Chưa có đánh giá nào.