
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M10 |
| Bước Ren | 1.5 mm |
| Chiều Dài | 1D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN 8140 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 10.5 mm |
| Dụng Cụ Taro | M10 × 1.5 |
Vật liệu : Inox 304
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M10 |
| Bước Ren | 1.5 mm |
| Chiều Dài | 1D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN 8140 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 10.5 mm |
| Dụng Cụ Taro | M10 × 1.5 |
3.800 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 170
Chưa có đánh giá nào.