
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Chiều Dài | 1D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN 8140 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 8.4 mm |
| Dụng Cụ Taro | M8 × 1.25 |
Vật liệu : Inox 304
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Bước Ren | 1.25 mm |
| Chiều Dài | 1D |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Tiêu Chuẩn | DIN 8140 |
| Loại Ren Cấy | Helicoil |
| Đường Kính Lỗ Khoan | 8.4 mm |
| Dụng Cụ Taro | M8 × 1.25 |
3.600 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 180
Chưa có đánh giá nào.