
| Thương Hiệu | SKF |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | 6000 |
| Kiểu Nắp Chắn | Không Nắp |
| Độ Rơ | Tiêu chuẩn |
| Loại Mỡ | Mỡ tiêu chuẩn |
| Vòng Cách | Tiêu Chuẩn |
| Rãnh Vòng Chặn | Không |
| Đường Kính Trong | 20 mm |
| Đường Kính Ngoài | 42 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
Thương hiệu : SKF
Xuất xứ : Thụy Điển
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Thương Hiệu | SKF |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | 6000 |
| Kiểu Nắp Chắn | Không Nắp |
| Độ Rơ | Tiêu chuẩn |
| Loại Mỡ | Mỡ tiêu chuẩn |
| Vòng Cách | Tiêu Chuẩn |
| Rãnh Vòng Chặn | Không |
| Đường Kính Trong | 20 mm |
| Đường Kính Ngoài | 42 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
78.000 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 8