
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M12 |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 48 mm |
| Chiều Cao | 24 mm |
| Đường Kính Chân | 23 mm |
| Độ Dày Cánh | 5.0 mm |
Vật Liệu : Inox 304
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M12 |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 48 mm |
| Chiều Cao | 24 mm |
| Đường Kính Chân | 23 mm |
| Độ Dày Cánh | 5.0 mm |
7.800 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50