
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Vật Liệu | Thép 4.8 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 33.6 mm |
| Chiều Cao | 16.5 mm |
| Đường Kính Chân | 16 mm |
| Độ Dày Cánh | 3.0 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Cường Độ Chịu Tải | ISO Class 4.8 |
Vật Liệu : Thép Mạ Kẽm
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M8 |
| Vật Liệu | Thép 4.8 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 33.6 mm |
| Chiều Cao | 16.5 mm |
| Đường Kính Chân | 16 mm |
| Độ Dày Cánh | 3.0 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Cường Độ Chịu Tải | ISO Class 4.8 |
1.650 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 400