
| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M5 |
| Vật Liệu | Thép 4.8 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 22.5 mm |
| Chiều Cao | 11 mm |
| Đường Kính Chân | 10.3 mm |
| Độ Dày Cánh | 2.0 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Cường Độ Chịu Tải | ISO Class 4.8 |
Vật Liệu : Thép Mạ Kẽm
Xuất Xứ: PRC
Hoá Đơn : Có xuất hoá đơn VAT
Chất Lượng : Có đầy đủ giấy tờ CO CQ

| Hệ | Met |
|---|---|
| Size Ren | M5 |
| Vật Liệu | Thép 4.8 |
| Chiều Ren | Ren Phải |
| Bề Rộng Cánh | 22.5 mm |
| Chiều Cao | 11 mm |
| Đường Kính Chân | 10.3 mm |
| Độ Dày Cánh | 2.0 mm |
| Xử Lý Bề Mặt | Mạ Kẽm |
| Cường Độ Chịu Tải | ISO Class 4.8 |
850 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 750