| Thương Hiệu | Delta |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | DVP-EH3 |
| Nguồn Cấp | 100~240VAC |
| I/O | 16 vào / 16 ra |
| Ngõ Ra | Transistor |
| Truyền Thông | RS-232 / RS-485 |
| Bộ Nhớ Chương Trình | 30k steps |
| Thanh Ghi Dữ Liệu | 12k words |
| Tốc Độ Xử Lý | 0.24 μs |
| Điều Khiển Xung | 200 kHz |
| Chiều Dài | 143.5 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt | 133.5 mm |
Bộ Lập Trình PLC Delta DVP32EH00T3 100-240VAC 32 I/O Transistor
Thương hiệu : Delta Electronics
Xuất xứ : Đài Loan
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ
Sản phẩm tương tự
6.750.000 ₫/ Bộ
8.600.000 ₫/ Bộ
13.900.000 ₫/ Bộ
14.500.000 ₫/ Bộ
6.650.000 ₫/ Bộ
9.200.000 ₫/ Bộ
9.950.000 ₫/ Bộ
7.600.000 ₫/ Bộ
11.850.000 ₫/ Bộ
6.200.000 ₫/ Bộ
Liên hệ
Tồn kho
Giá:
8.200.000 ₫/ Bộ
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Tổng cộng: 0 ₫
