| Thương Hiệu | Airtac |
|---|---|
| Điện Áp Làm Việc | DC24V |
| Size Ren | PT1/4” |
| Lưu Chất | Khí nén lọc 40µm |
| Kiểu Tác Động | Pilot |
| Kích Thước Lỗ Van | 25.0 mm² |
| Hệ Số Cv | 1.4 |
| Công Suất Coil | DC 3W |
| Áp Suất Tối Đa | 1.5 MPa |
| Áp Suất Làm Việc | 0.15 ~ 0.8 MPa |
| Nhiệt Độ Làm Việc | -20 ~ 70°C |
| Vật Liệu | Hợp kim nhôm |
| Cấp Bảo Vệ | IP65 |
| Cấp Cách Điện | Class B |
Van Điện Từ Khí Nén Airtac 4V310-08 DC24V Ren PT 1/4
Thương hiệu : AirTac
Xuất xứ : Nhật
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Cam kết chất lượng
Sản phẩm tương tự
341.000 ₫/ Cái
348.000 ₫/ Cái
342.000 ₫/ Cái
353.000 ₫/ Cái
352.000 ₫/ Cái
354.000 ₫/ Cái
349.000 ₫/ Cái
340.000 ₫/ Cái
343.000 ₫/ Cái
351.000 ₫/ Cái
341.000 ₫/ Cái
341.000 ₫/ Cái
Liên hệ
Tồn kho
Giá:
339.000 ₫/ Cái
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Tổng cộng: 0 ₫
