
| Kiểu Vỏ | TO-92MOD |
|---|---|
| IC Cực Đại | 1A |
| VCE Cực Đại | 160V |
| VCB Cực Đại | 160V |
| VEBO Cực Đại | 6V |
| Pc Cực Đại | 9W |
| fT Tần Số Cực Đại | 100MHz |
| Độ lợi dòng điện DC hFE | 60-320 |
| Nhiệt Độ Làm Việc | -55 đến +150°C |
| Kiểu Chân | Chân cắm 3 chân |
| Sơ Đồ Chân | E-C-B |
