| Kiểu Lắp | Chân cắm |
|---|---|
| Công Suất | 2W |
| Giá Trị Điện Trở | 150R |
| Điện Áp Làm Việc | 350V |
| Điện Áp Quá Tải | 600V |
| Kích Thước | 15.5 x 5.0 mm |
| Chiều Dài Chân | 35 mm |
| Đường Kính Chân | 0.75 mm |
Điện Trở Oxit Kim Loại Dạng Cắm 2W 5% 150R
Thương hiệu : OEM
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ
Sản phẩm tương tự
3.450 ₫/ Con
3.500 ₫/ Con
3.550 ₫/ Con
3.550 ₫/ Con
3.450 ₫/ Con
3.450 ₫/ Con
3.500 ₫/ Con
3.450 ₫/ Con
3.450 ₫/ Con
3.450 ₫/ Con
3.500 ₫/ Con
3.450 ₫/ Con
Liên hệ
Tồn kho
Giá:
3.550 ₫/ Con
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 150
Tổng cộng: 0 ₫
