| Kiểu Lắp | Chân cắm |
|---|---|
| Công Suất | 2W |
| Giá Trị Điện Trở | 0.5R |
| Điện Áp Làm Việc | 350V |
| Điện Áp Quá Tải | 600V |
| Kích Thước | 15.5 x 5.0 mm |
| Chiều Dài Chân | 35 mm |
| Đường Kính Chân | 0.75 mm |
Điện Trở Oxit Kim Loại Dạng Cắm 2W 5% 0.5R
Thương hiệu : OEM
Xuất xứ : PRC
Hóa đơn : Có xuất hóa đơn VAT
Chất lượng: Có đầy đủ giấy tờ CO CQ
